New Webboard URL บอร์ดใหม่ย้ายไปที่ http://vipaccess.frozwheels.com/forum.php (บอร์ดใหม่ต้อง สมัครใหม่โดยใช้ facebook account นะครับ)
ตอนนี้บอร์ดปัจจุบันไม่สามารถ post หรือ reply ได้แล้วนะครับ admin จะทะยอยย้ายข้อมูลไปบอร์ดใหม่ให้เรื่อยๆ ครับ
วิธีการสมัครสมาชิก VIP (ฟรี)

ยินดีต้อนรับ (Welcome) ( เข้าสู่ระบบ (Login) | สมัครสมาชิก (Register) )

Home > FrozWheels Roller Skate Forum > ซื้อขาย อุปกรณ์สเก็ต รองเท้า (Skate Market)

Reply to this topicStart new topic
> มาบุญคลอง มี Roller blade ขายไหมครับ
ThESysTeM
โพสต์ Apr 6 2009, 04:00 PM
โพสต์ #1

Seba Junior
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : FrozWheels Member
หมายเลขสมาชิก : 782

คืออยากได้ Roller Blade อ่ะครับ แบบ หัดเล่นครับ

ราคา ประมาณ 2000-2500 ครับ

มีไหม รองเท้า เบอ 42 ครับ

หรือ มีที่ไหนที่ไกล้ มาบุญคลอง ก้อช่วยบอกที่นะครับ

คือ บ้่านผม อยู่ รัตนาธิเบศ นนทบุรี อ่ะครับ

ขอบคุณ มากๆ ครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
tamachan
โพสต์ Apr 6 2009, 05:15 PM
โพสต์ #2

Seba FR1

กลุ่ม : FrozWheels Special
จาก : ปากเกร็ด
หมายเลขสมาชิก : 394

ที่มาบุญครอง (เขียนแบบนี้นะคับ) ไม่น่าจะมีขายนะ

แต่ตอนนี้ร้านสเก็ตพลัส มาออกบูตที่เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะคับ (ไม่ใช่เซ็นทรัลรัตนาธิเบศน์นะ) .. ใกล้กว่าไปมาบุญครองอีก

ลองมาดูก็ได้ จะจัดถึงประมาณกลางๆเดือน .. ราคาประมาณนี้มีให้เลือก 1-2 รุ่นคับ

จากรัตนาธิเบศน์ จะมีรถเมล์มาปากเกร็ดอยู่ 2-3 สายคับ (จำสายไมไ่ด้) นั่งมาลงห้าแยกปากเกร็ด .. แล้วก็นั่งสาย 52,150,356 มาลงเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะได้เลยคับ (ให้กระเป๋ารถเมล์ช่วยบอกก็ได้)

+Quote Post
EnWz
โพสต์ Apr 16 2009, 04:27 PM
โพสต์ #3

Seba Igor

กลุ่ม : Administrators
จาก : -NIL-
หมายเลขสมาชิก : 9

ไม่มีนิครับ

--------------------

Name: S.Bunchit AKA 'toon'
Team: Frozwheels Thailand
Skate: Seba KSJ
Status: Life is pain~

+Quote Post
oomaxzaoo
โพสต์ Apr 19 2009, 11:58 AM
โพสต์ #4

Seba High Delux

จาก : นครปฐม ThaiLand
หมายเลขสมาชิก : 86

QUOTE (ThESysTeM @ Apr 6 2009, 11:00 PM) *
คืออยากได้ Roller Blade อ่ะครับ แบบ หัดเล่นครับ

หรือ มีที่ไหนที่ไกล้ มาบุญคลอง ก้อช่วยบอกที่นะครับ

คือ บ้่านผม อยู่ รัตนาธิเบศ นนทบุรี อ่ะครับ

ก้ นั่งรถไฟฟ้ามาที่ร้าน เลยสิ คับ

นิดเดียวก้ ถึงร้านแล้ว

อีกอย่าง งบ 2500 ขึ้นห้างคงหายากคับ

+Quote Post
UnhZaKunG
โพสต์ Dec 24 2009, 09:35 AM
โพสต์ #5

Seba Junior

หมายเลขสมาชิก : 1,868

central แจ้งวัฒนะ มีครับอยู่ชั้น G หรือไม่ก็ชั้น 2 เนี่ยละครับ จำไม่ค่อยได้
ราคาประมาน 2000 กว่าบาทเองครับ ผมก็เล่นอยู่ที่ central แจ้งครับชั้น 15
มีลานให้เล่น 50 ค่าเข้าครับ แนะนำควรเอา Roller blade ไปเองครับเล่นเท่าไหร่
ก็ได้ครับ

+Quote Post
PaTzx
โพสต์ Dec 24 2009, 03:25 PM
โพสต์ #6

Seba Junior

จาก : 43/259 หมู่บ้านปากเกร็ดวิลเล็ด ถ.ติวานนท์ ต.บ&
หมายเลขสมาชิก : 1,834

รัตนาหรอนั่ง388มาก็ได้นะเออ

ถึงปากเกร็ตต่อเดียวเลยที่เหลือ

ตามนั้น

+Quote Post
sakeru
โพสต์ Dec 25 2009, 02:25 AM
โพสต์ #7

Seba KSJ V2

กลุ่ม : FrozWheels Special
จาก : bkk
หมายเลขสมาชิก : 77

QUOTE (ThESysTeM @ Apr 6 2009, 11:00 PM) *

สำหรับร้านสเก็ตนะครับ มีประมาณนี้ครับ

skate+
มีโปรส่งฟรีทั่วไทย
1.สาขาคลองเตย 02-671-9174
2.สาขาเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ชั้น G

skate pro plus 083-424-9090 มีโปร สำหรับวันคริสต์มาต์ครับ

1.ยูเนี่ยนมอลล์ ชั้น 3 ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ
2. สวนลุม ดิลิเวอรี่ สำหรับ คนที่จะมาเล่นสวนลุม ซื้อแล้วเล่นด้วยกันเลย ก็โทรสั่งได้ครับ

สะดวกที่ไหน แบบไหน ก็ไปแวะเยี่ยมเยียนกันได้เลยครับ

สำหรับ เบอร์ และราคาที่แจ้งมานั้น อาจต้องเก็บตังค์เพิ่มอีกนิดนะครับ สำหรับเบอร์ใหญ่ครับ ประมาณ 3 พันกว่าๆครับ แต่ถ้าซื้อ ในห้าง ถ้ามีนะ ราคาก็จะเริ่มต้น ราวๆ 6-8000 บาท ไม่รวมชุดป้องกัน แพงเอาเรื่องอยู่ครับ ค่อยๆดูนะครับ

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

RSS
Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว ชุดภาษาไทย v1.235.0 ของ ipbsecret.com: 21st October 2014 - 09:29 PM