New Webboard URL บอร์ดใหม่ย้ายไปที่ http://vipaccess.frozwheels.com/forum.php (บอร์ดใหม่ต้อง สมัครใหม่โดยใช้ facebook account นะครับ)
ตอนนี้บอร์ดปัจจุบันไม่สามารถ post หรือ reply ได้แล้วนะครับ admin จะทะยอยย้ายข้อมูลไปบอร์ดใหม่ให้เรื่อยๆ ครับ
วิธีการสมัครสมาชิก VIP (ฟรี)

ยินดีต้อนรับ (Welcome) ( เข้าสู่ระบบ (Login) | สมัครสมาชิก (Register) )

Home > Slalom Teams & Skate Clubs > S.T.O.M.P

2 หน้า V  < 1 2  
Reply to this topicStart new topic
> ขอรบกวนหน่อย งิงิ
Singto
โพสต์ Dec 7 2009, 04:18 PM
โพสต์ #21

Seba High
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : FrozWheels Special
จาก : ในใจทุกๆคน
หมายเลขสมาชิก : 798

เนื่องจากว่า
ทีม S.T.O.M.P มีเป้าหมายคือ DEMO
เน้นฝึกเพื่อ show เพื่อ entertainment จึงเน้นไปทางด้านความสวยงามมากกว่าฝีมือ

ทีม SPINZ มีเป้าหมายคือ พัฒนาตนให้เก่ง
เน้นฝึกเพื่อความโหด เน้นไปทางความสามารถและฝีมือด้านการเล่น Free Style Classic มากกว่า

ตัวOAKเองซึ่งอยากฝึกเพื่องการแข่ง เน้นฝีมือและความโหด
ได้มีเป้าหมายที่ขัดแย่งสวนทางกับทางทีม S.T.O.M.P แต่ ตรงกับของทีม SPINZ
OAKจึงได้ขอย้ายกลับเข้าทีม SPINZ ซึ่งสมาชิกคนอื่นๆเห็นชอบด้วย laugh.gif

สิ่งสำคัญไม่ได้อยู่ที่คน แต่อยู่ที่เป้าหมาย
สมาชิกต้องทำตามเป้าหมายทีมที่ตนอยู่เพื่อการพัฒนาของทีม
ทีมเองก็ต้องเอื่อยอำนวยสมาชิกด้วยอุปกรและสถานที่เพื่อเป้าหมายส่วนตัวของสมาชิก
เป็นการแลกกัน หากเป้าหมายต่างสวนทางกัน ก็อยากที่จะอยู่ด้วยกันได้ครับ wink.gif

--------------------
Kick the curve to an extreme limit with my training!
That's how SPINZ' leaders does things!

สนใจติดต่อสอบถามขอมูลของรองเท้าสามารถติดต่อผมได้ที่ baka_lion@windowslive.com
หรือที่เบอร์ 0845556580 (สิงโต)ครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
HeadgEHoG
โพสต์ Dec 7 2009, 04:26 PM
โพสต์ #22

Seba High Carbon

กลุ่ม : FrozWheels Mod
หมายเลขสมาชิก : 68

รับทราบและขอบคุณพี่สิงโตที่แจ้งให้ทราบครับผม wink.gif หากมีอะไรเพิ่มเติมามารถโพสบอกได้เรื่อยๆลยนะครับ laugh.gif

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Wear your shirt to tighten. Laugh your wheels tightly. Rising into the stage in front of you.
.....IT'S SHOW TIME.....

+Quote Post
PreDaToR
โพสต์ Dec 7 2009, 04:30 PM
โพสต์ #23

กลุ่ม : FrozWheels Special
หมายเลขสมาชิก : 271

QUOTE(Singto @ Dec 7 2009, 02:41 PM) *
ประกาษถึงทีม S.T.O.M.P

เนื่องจากได้เกิดการเข้าใจผิดกันเกิดขึ้นระหว่างลูกทีม
จึงในมีการประชุมและสรุปผลมาว่าทีม SPINZ ทุกๆคนยังคงต้องการ OAK
และตัว OAK เองก็ยังอยากจะเป็นล้อให้กับทีม SPINZ ต่อไป

จึงต้องขอแจ้งว่าจะไม่มีการย้ายทีมเกิดขึ้นแต่อย่างใด
และขอโทษในที่ส่วนที่เกิดการเข้าใจผิด wink.gif

อยู่2ทีมไม่ได้รึ?

ความสำเร็จอยู่ที่นั่น ความพยายามอยู่ที่ไหน

+Quote Post
poomkupz
โพสต์ Dec 7 2009, 04:40 PM
โพสต์ #24

Seba Junior

กลุ่ม : FrozWheels Member
หมายเลขสมาชิก : 1,523

เห็นด้วยครับ

I Love Freestyle
I Love Frozwheels
I Love Slalom Skate
Spinz @

About Me : http://poomkupz.com

Twitter : http://twitter.com/poomkupzdotcom

Feedburner : poomkupz.com

BBPIN 21742CF5

+Quote Post
oaksudlor
โพสต์ Dec 8 2009, 11:05 AM
โพสต์ #25

Seba FR2

จาก : ตัวละครลับ
หมายเลขสมาชิก : 1,039

คือว่าผมมต้องขอโทดทุกคนด้วยนะครับ

ที่ทำให้วุ่นวายกัน

และก็ต้องขอโทดพี่จ๊อบและSTOMPด้วยนะครับ sad.gif

ที่เป้าหมายไม่ตรงกัน sad.gif

แต่ตอนแลกผมก็คิดเป้าหมายเดียวกันกับทีมพี่

แต่คิดไปคิดมาผมก็เลยขอกลับมาฝึกตัวเองให้เก่งก่อน

เพราะว่าตอนนี้ผมยังไม่มีดีอะไรที่จะไปโชว์

ให้คนอื่นดูครับและผมก็ยังเก่งไม่พอ

ที่จะให้คนอื่นดูครับ

ถ้าผมไปโชว์ก็อาจจะทำให้STOMPเสียชื่อเสียงก็ได้ครับ

ผมต้องขอโทดทุกคนจริงๆนะครับ sad.gif

>>สิ่งที่เงินซื้อไม่ได้ < <
เงิน ซื้อบ้านได้ แต่ซื้อความอบอุ่นไม่ได้
เงิน ซื้อเตียงได้ แต่ซื้อการนอนหลับไม่ได้
เงิน ซื้อยาได้ แต่ซื้อสุขภาพไม่ได้
เงิน ซื้อหนังสือได้ แต่ซื้อความรู้ไม่ได้
เงิน ซื้อตำแหน่งได้ แต่ซื้อความนับถือไม่ได้
เงิน ซื้อSEXได้ แต่ซื้อความรักไม่ได้
เงิน ซื้อกระดาษปากกาได้ แต่ซื้อความเป็นกวีไม่ได้
เงิน ซื้ออาหารดีๆได้ แต่ซื้อความอยากรับทานไม่ได้
เงิน ซื้อความประจบสอพลอได้ แต่ซื้อความจริงใจไม่ได้
เงิน ซื้อการตามใจได้ แต่ซื้อความจงรักภักดีไม่ได้
เงิน ซื้อเพชรนินจิลดาได้ แต่ซื้อความงามไม่ได้
เงิน ซื้อความสนุกชั่วครู่ได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้
เงิน ซื้อเพื่อนร่วมเดินทางได้ แต่ซื้อเพื่อนแท้ไม่ได้
เงิน ซื้ออำนาจราชศักดิ์ได้ แต่ซื้อปัญญาไม่ได้
เงิน ซื้ออาวุธยุธภัณฑ์ได้ แต่ซื้อสันติสุขไม่ได้
เงิน ซื้อเมียที่สวยได้ แต่ซื้อแม่ที่ดีให้ลูกไม่ได้
แล้วใหนเล่าที่คนเราทุกคนคิดว่า "เงิน" ซื้อทุกสิ่งทุกอย่างได้
เมื่อคุณตายไปแล้วคุณสามารถเอาสมบัติของคุณไปได้ใหม
สิ่งที่จะติดตัวกับเราไปตราบชั่วนานก็คือ "ความดี" "ความชั่ว"
ที่เราได้ก่อขึ้นมาเท่านั้นเอง!!!

+Quote Post
PaPii0y
โพสต์ Dec 8 2009, 03:53 PM
โพสต์ #26

Seba High Delux

จาก : ploy25136@hotmail.com
หมายเลขสมาชิก : 396

QUOTE(oaksudlor @ Dec 8 2009, 06:05 PM) *
คือว่าผมมต้องขอโทดทุกคนด้วยนะครับ

ที่ทำให้วุ่นวายกัน

และก็ต้องขอโทดพี่จ๊อบและSTOMPด้วยนะครับ sad.gif

ที่เป้าหมายไม่ตรงกัน sad.gif

แต่ตอนแลกผมก็คิดเป้าหมายเดียวกันกับทีมพี่

แต่คิดไปคิดมาผมก็เลยขอกลับมาฝึกตัวเองให้เก่งก่อน

เพราะว่าตอนนี้ผมยังไม่มีดีอะไรที่จะไปโชว์

ให้คนอื่นดูครับและผมก็ยังเก่งไม่พอ

ที่จะให้คนอื่นดูครับ

ถ้าผมไปโชว์ก็อาจจะทำให้STOMPเสียชื่อเสียงก็ได้ครับ

ผมต้องขอโทดทุกคนจริงๆนะครับ sad.gif

ไม่เป็นไรเอาใหม่ตบมือหน่อย... แปะ แปะ !!!

อีกที... แปะ แปะ !!!

ดีแล้ว... แปะ แปะ !!!

ไม่เป็นไรเอาใหม่ตบมือหน่อย... แปะ แปะ !!!

laugh.gif tongue.gif

ก็ดีแล้วที่ยังรู้ตัวเร็วเนอะ

จะได้ตามฝันตัวเองต่อไป

สู้ๆ

GIFTED ห่างหายยยยยย... แต่ฉันจะสู้

Love"KSJ"

สู้ -2- เย้,,

พะพอยฟิ ตจั ดS.T.O.M.P !?

^U^

+Quote Post
boon
โพสต์ Dec 8 2009, 04:34 PM
โพสต์ #27

จาก : ดาว เบจิต้า
หมายเลขสมาชิก : 337

เอาเถอะๆครับ ยังไงก็เข้าใจกันนะครับ!

อาๆยังไงก็ชมรมเดียวกัน อย่าทะเลาะกันดีกว่านะครับ!

เล่นสเก็ตอะเพื่อสนุกไม่ต้องไปเครียดอะไรกับมันมากหรอกครับ!

เข้าใจผิดกันนิดๆหน่อยๆเองนะครับบบบบบบบบบบ!

กุระ กุระ กุระ

+Quote Post
HeadgEHoG
โพสต์ Dec 8 2009, 06:03 PM
โพสต์ #28

กลุ่ม : FrozWheels Mod
หมายเลขสมาชิก : 68

ไม่ต้องคิดมากครับ เพราะต่อให้เราจะอยู่ทีมไหนหรือยังไง

"พวกเราก็คือครอบครัวFrozwheelsเหมือนกัน"

ถูกมั้ยครับ? wink.gif

ยังไงพวกเราก็มีจุดประสงค์หลักเหมือนกันคือการทำให้สเก็ตสลาลมเติบโตขึ้นและ

เป็นที่รู้จักในประเทษไทย เพราะฉะนั้น ทำในสิ่งที่ตัวเองอยากจะทำเพื่อFrozwhelsเถอะครับ laugh.gif

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Wear your shirt to tighten. Laugh your wheels tightly. Rising into the stage in front of you.
.....IT'S SHOW TIME.....

+Quote Post
boon
โพสต์ Dec 9 2009, 02:28 PM
โพสต์ #29

งี้พี่สืบก็เป็นพ่อสิครับพี่จ๊อบ 555

อิอิ

+Quote Post
PaPii0y
โพสต์ Dec 9 2009, 03:01 PM
โพสต์ #30

QUOTE(boon @ Dec 9 2009, 09:28 PM) *
งี้พี่สืบก็เป็นพ่อสิครับพี่จ๊อบ 555

อิอิ

อ่าพี่รุ่งก็เป็นแม่หน่ะสิบูน laugh.gif

GIFTED ห่างหายยยยยย... แต่ฉันจะสู้

Love"KSJ"

^U^

+Quote Post
boon
โพสต์ Dec 9 2009, 03:49 PM
โพสต์ #31

อิอิ คงงั้น

อิอิ เริ่มออกอ่าวนิดๆ

555

+Quote Post
PaPii0y
โพสต์ Dec 11 2009, 04:58 AM
โพสต์ #32

QUOTE(boon @ Dec 9 2009, 10:49 PM) *
อิอิ คงงั้น

อิอิ เริ่มออกอ่าวนิดๆ

555

อือ.. คิดงั้นเหมือนกัน

Love"KSJ"

^U^

+Quote Post
Himmy
โพสต์ Dec 11 2009, 12:18 PM
โพสต์ #33

จาก : ทุกที่ๆมีผู้หญิง
หมายเลขสมาชิก : 223

ใครจะพ่อจะแม่ก็แล้วแต่

บูนก็เป็น ปู่ทวดอยู่ดีนั้นแหละ 55555555

I'am Iron-Man !!!

+Quote Post
boon
โพสต์ Dec 11 2009, 01:22 PM
โพสต์ #34

QUOTE(Himmy @ Dec 11 2009, 07:18 PM) *
ใครจะพ่อจะแม่ก็แล้วแต่

บูนก็เป็น ปู่ทวดอยู่ดีนั้นแหละ 55555555

อิอิ น้องพี่ฮิมอะ

555555555555

+Quote Post

2 หน้า V  < 1 2
Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

RSS
Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว ชุดภาษาไทย v1.235.0 ของ ipbsecret.com: 22nd July 2014 - 01:23 PM